Tattauna A Kan Dadiyata Bayan Shekaru 7 da Bacewarsa?
A makon da ya gabata, hankalin ’yan Najeriya ya sake komawa kan Abubakar Idris, wanda aka fi sani da Dadiyata, bayan wasu zarge-zarge masu tayar da ...
Read More
A makon da ya gabata, hankalin ’yan Najeriya ya sake komawa kan Abubakar Idris, wanda aka fi sani da Dadiyata, bayan wasu zarge-zarge masu tayar da ...
Read MoreAn rantsar da tauraron fina-finan Indiyan nan da ya jagoranci jam’iyyarsa wajen lashe zaɓen majalisar dokokin jihar Tamil Nadu a kudancin Indiya, a...
Read MoreGwamnatin Kano ta bada kyautar Riyal 200 ga kowane maniyyaci da ya fito daga jihar, da nufin tallafa musu ta yadda zasu ji dadin gudanar da aikin hajj...
Read MoreWannan lamari da majiyoyin tsaro suka tabbatar sun bayyana shi a matsayin babban koma-baya ga tsarin shugabancin ƙungiyar.Majiyoyin sun shaida cewa h...
Read MoreFitaccen lauya mai kare haƙƙin bil’adama Nuhu Hamza Dantani ya bayyana cewa ya gana da Sufeto Janar na ‘Yan Sandan Najeriya Olayunji Disu domin ...
Read MoreMa’aikatar Shari’a ta Jihar Kano ta sallami wani lauya na gwamnati, Mustapha Nura Muhammad, bayan an same shi da laifin bayar da bayanan ƙarya ta...
Read MoreUkraine da Russia sun amince su yi musayar fursunonin yaƙi guda dubu ɗaya daga kowanne ɓangare, a wani ɓangare na yarjejeniyar da ta kuma ƙunshi ...
Read MoreNeymar ya samu saɓani da Robinho Junior yayin wani atisaye da Santos FC ta gudanar, kamar yadda rahotanni daga Brazil suka bayyana.Rahotannin sun ce ...
Read More
Duk da kasancewar Premier League na daga cikin gasannin ƙwallon ƙafa mafi samun kuɗaɗen shiga a duniya, wani sabon rahoto ya nuna cewa ƙungiyoyin...
Read More
Raphinha ya yi martani kan jita-jitar da ake ci gaba da yaɗawa cewa zai bar FC Barcelona, inda ya bayyana rahotannin a matsayin ƙarairayi marasa tus...
Read More